Xin chào quý khách Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản.
  • Cung Cấp Thiết Bị và Dụng Cụ cho tất cả các ngày công nghiệp

  • Máy khoan, máy mài, máy đục bê tông, máy khoan Bosch

  • Thế Giới Thiết Bị

  • Siêu Thị Thiết Bị

Giỏ hàng
0 item(s) - 0.0 Đ
Your shopping cart is empty!

Dây nhảy quang

Dây nhảy quang
Show:
Sort By:
Display: ListGrid
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 10m   Mô tả: - Loại sợ..
68,000.0 Đ
Ex Tax: 68,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/PC-FC/APC Simplex,  3.0 mm, dài - 5m   Mô tả: - Loại sợi..
60,000.0 Đ
Ex Tax: 60,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
65,000.0 Đ
Ex Tax: 65,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
102,000.0 Đ
Ex Tax: 102,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- FC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợi..
56,500.0 Đ
Ex Tax: 56,500.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
63,000.0 Đ
Ex Tax: 63,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
82,000.0 Đ
Ex Tax: 82,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
100,000.0 Đ
Ex Tax: 100,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC- SC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợi qua..
55,000.0 Đ
Ex Tax: 55,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m..
69,000.0 Đ
Ex Tax: 69,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m..
88,000.0 Đ
Ex Tax: 88,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 30 m..
106,000.0 Đ
Ex Tax: 106,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex FC/UPC-LC/UPC,  3.0 mm, dài - 5 m ..
61,000.0 Đ
Ex Tax: 61,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex LC/UPC- LC/UPC,  3.0 mm, dài - 10 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
75,000.0 Đ
Ex Tax: 75,000.0 Đ
Based on 0 reviews.
  Dây nhảy quang Singlemode, Simplex LC/UPC- LC/UPC,  3.0 mm, dài - 20 m   Mô tả: - Loại sợi: Sợ..
92,000.0 Đ
Ex Tax: 92,000.0 Đ
Based on 0 reviews.